HomeHome  CalendarCalendar  FAQFAQ  RegisterRegister  Log inLog in  
Date & Time
January 2017
SunMonTueWedThuFriSat
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
293031    
CalendarCalendar
Search
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Lãnh đạo châu Âu phản ứng mạnh về những tuyên bố của Trump
Today at 1:20 am by Nhat Ly

» Tổng Thống Syria bị nghi có liên hệ tới các cuộc tấn công vũ khí hóa học
Sat Jan 14, 2017 2:37 am by Nhat Ly

» 'Mỹ phải ngăn TQ vào các đảo mới xây ở Biển Đông'
Fri Jan 13, 2017 2:19 am by Nhat Ly

» Ảnh Đẹp Thiên Nhiên Mùa Đông Trên Khắp Thế Giới ...
Mon Jan 09, 2017 7:21 am by @mâytrắng

» Hello Viet Nam ( Pham Quynh Anh )
Mon Jan 09, 2017 6:59 am by @Viet Club

» Châu Âu đối phó với dịch cúm gà
Mon Jan 09, 2017 1:32 am by Nhat Ly

» Quà Tặng Vô Giá - (Audio)
Sun Jan 08, 2017 1:51 am by katyngo

» Nổ súng chết người ở sân bay Florida
Sat Jan 07, 2017 3:11 am by Nhat Ly

» Thổ Nhĩ Kỳ : Khủng bố ngay sau giao thừa, ít nhất 39 người thiệt mạng
Tue Jan 03, 2017 1:25 am by Nhat Ly

» Mỹ trừng phạt Nga, trục xuất 35 nhà ngoại giao
Fri Dec 30, 2016 1:29 am by @Tieu Dao

» Merry Christmas & Happy New Year Everyone!
Sun Dec 25, 2016 2:37 am by Nhat Ly

» Xe tải lao vào chợ ở Berlin, nhiều người chết
Wed Dec 21, 2016 1:37 am by @Tieu Dao

» Ông Trump chính thức được xác nhận làm Tổng thống Mỹ thứ 45
Tue Dec 20, 2016 3:34 am by @Tieu Dao

» Liên minh quốc tế tiêu diệt thêm ba lãnh đạo của IS
Thu Dec 15, 2016 1:10 am by @Tieu Dao

» Đánh bom nhà thờ Ai Cập, 20 người thiệt mạng
Mon Dec 12, 2016 1:40 am by @Tieu Dao


Share | 
 

 Happy Mothersday

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
Guest
Guest



PostSubject: Happy Mothersday   Sun May 13, 2012 6:12 am


Nhân Ngày của Mẹ, Thanh thay mặt DD, lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến các bà mẹ và những người con ở bất cứ lứa tuổi nào. Hạnh phúc thay những người còn Mẹ, được ấp ủ trong vòng tay của Mẹ. Nỗi buồn day dứt của những người không còn Mẹ sống ở trên đời, để có cơ hội trả hiếu cho Mẹ!......
Back to top Go down
 
Happy Mothersday
View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Happy Birthday Momo!
» Happy birthday No Moa
» Happy birthday, Gin!
» Happy Birthday Belinda
» Happy Villages

Permissions in this forum:You cannot reply to topics in this forum
 :: Viet Club FORUM :: -
Jump to:  
Make a forum | © phpBB | Free forum support | Contact | Report an abuse | Free forum